| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-VPM-400ML |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD1450~1511/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
| หลักการทํางาน | พลังการกระแทกและแรงหด |
|---|---|
| กระปุกบดที่เข้ากันได้ | 100 มล * 4 |
| ความจุสูงสุด | ความจุ 1/3 ของกระปุกบด |
| รูปแบบการทํางาน | เครื่องบด 2 หรือ 4 เครื่องทํางานพร้อมกัน |
| การเลี้ยงเม็ดเม็ด | วัสดุดิน < 10 มิลลิเมตร วัสดุอื่น < 3 มิลลิเมตร |
| การปล่อยเม็ดเม็ด | ลดเหลือ 0.1μm |
| ประเภทตัวอย่าง | แข็งแรง แข็งแรงปานกลาง แข็งแรงอ่อน แข็งแรงเส้นใย แข็งแรงแตก |
| ความเร็วในการหมุนของกระปุกบด | 1100 รอบ / นาที |
| อัตราความเร็วหมุน | 1: -2 |
| รูปแบบการขับ | การขับเคลื่อนเกียร์และการขับเคลื่อนเข็มขัด |
| การควบคุมความเร็ว | การควบคุมความเร็วโดยไม่มีขั้นตอน |
| รายละเอียดไฟฟ้า | AC110/220V, 50/60Hz, 0.25KW |
| ขั้นตอนการบดต่อเนื่อง | 72 ชั่วโมง (เต็มภาระ) |
| น้ําหนัก (สุทธิ / รวม) | 30KG / 40KG |
| ขนาด (L*W*H) | 502mm * 300mm * 298mm |
| ขนาดของแผ่นดาวเคราะห์ | ขนาด Dia190mm * T6mm |