| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-VPM-400ML |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD1450~1511/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Nguyên lý hoạt động | Lực va đập và ma sát |
| Bình nghiền tương thích | 100ml * 4 |
| Công suất nạp tối đa | 1/3 dung tích bình nghiền |
| Chế độ hoạt động | 2 hoặc 4 bình nghiền hoạt động đồng thời |
| Kích thước hạt nạp | Vật liệu đất < 10mm, vật liệu khác < 3mm |
| Kích thước hạt xả | Xuống tới 0.1μm |
| Loại mẫu | Cứng, trung bình cứng, mềm, sợi, giòn, ẩm |
| Tốc độ quay của bình nghiền | 1100 vòng/phút |
| Tỷ lệ tốc độ quay | 1 : -2 |
| Chế độ truyền động | Truyền động bánh răng và truyền động dây đai |
| Kiểm soát tốc độ | Điều chỉnh tốc độ vô cấp |
| Chi tiết điện | AC110/220V, 50/60Hz, 0.25KW |
| Thời gian nghiền liên tục tối đa | 72 giờ (đầy tải) |
| Trọng lượng (Tịnh / Tổng) | 30KG / 40KG |
| Kích thước (D*R*C) | 502mm * 300mm * 298mm |
| Kích thước đĩa hành tinh | Đường kính 190mm * Dày 6mm |