| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-VHBM-2L |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2350~2449/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Nguyên lý hoạt động | Lực va đập và ma sát |
|---|---|
| Bình nghiền tương thích | (250ml~1500ml) * 4 |
| Công suất nạp tối đa | 1/3 dung tích bình nghiền |
| Chế độ hoạt động | 2 hoặc 4 bình nghiền hoạt động đồng thời |
| Kích thước hạt nạp* | Vật liệu đất < 10mm, vật liệu khác < 3mm |
| Kích thước hạt xả | Xuống tới 0.1μm |
| Loại mẫu | Cứng, trung bình cứng, mềm, sợi, giòn, ẩm |
| Tốc độ quay của bình nghiền | 800 vòng/phút |
| Tỷ lệ tốc độ quay | 1:2 |
| Chế độ truyền động | Truyền động bằng bánh răng và truyền động bằng dây đai |
| Kiểm soát tốc độ | Điều chỉnh tốc độ vô cấp |
| Chi tiết điện | 110V/220VAC, 50/60Hz, một pha, 0.75KW |
| Thời gian nghiền liên tục tối đa | 72 giờ (tải đầy đủ) |
| Trọng lượng | 140KG |
| Kích thước (D*R*C) | 720*480*630mm |
| Mức độ tiếng ồn | < 70dB |