| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-VHBM-2L |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 2350~2449/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
| หลักการทํางาน | พลังการกระแทกและแรงหด |
|---|---|
| กระปุกบดที่เข้ากันได้ | (250 ml ~ 1500 ml) * 4 |
| ความจุสูงสุด | ความจุ 1/3 ของกระปุกบด |
| รูปแบบการทํางาน | เครื่องบด 2 หรือ 4 เครื่องทํางานพร้อมกัน |
| การให้อาหารที่มีเมล็ดเมล็ด | วัสดุดิน < 10 มิลลิเมตร วัสดุอื่น ๆ < 3 มิลลิเมตร |
| การปล่อยเม็ดเม็ด | ลดเหลือ 0.1μm |
| ประเภทตัวอย่าง | แข็งแรง แข็งแรงปานกลาง แข็งแรงอ่อน แข็งแรงเส้นใย แข็งแรงแตก |
| ความเร็วในการหมุนของกระปุกบด | 800 รอบ / นาที |
| อัตราความเร็วหมุน | 1:2 |
| รูปแบบการขับ | การขับเคลื่อนเกียร์และการขับเคลื่อนเข็มขัด |
| การควบคุมความเร็ว | การควบคุมความเร็วโดยไม่มีขั้นตอน |
| รายละเอียดไฟฟ้า | 110V/220VAC, 50/60Hz, เฟสเดียว, 0.75KW |
| ขั้นตอนการบดต่อเนื่อง | 72 ชั่วโมง (เต็มภาระ) |
| น้ําหนัก | 140 กิโลกรัม |
| ขนาด (L*W*H) | 720*480*630 มม. |
| ระดับเสียง | < 70dB |