| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BP32-100A150A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2990~8250/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
1 ¢32S BMS Tester 100A Charge 150A Thả cho BMS của pin NCM/LiFePO4/LiCoO2
Mô tả sản phẩm
ACEY-BP32-100A150A bộ kiểm tra BMS pin điện loạt 1?? 32 được thiết kế để sử dụng trên các dây chuyền lắp ráp gói pin để xác minh chức năng và hiệu suất của BMS trước khi chúng được tích hợp vào gói hoàn thành.Hệ thống có mức độ tự động cao với giao diện thân thiện với người dùng, cho phép vận hành đơn giản, chu kỳ thử nghiệm nhanh và kết quả đáng tin cậy.
Nó hỗ trợ đánh giá hiệu suất toàn diện, bao gồm bảo vệ và khôi phục quá tải, bảo vệ và khôi phục quá tải, bảo vệ quá tải và khôi phục quá tải,đo kháng cự bên trong, kiểm tra tự tiêu thụ, bảo vệ mạch ngắn, thời gian bảo vệ chậm trễ cho quá tải, quá xả và quá điện, cũng như cân bằng hiện tại và điện áp cân bằng.13 bảo vệ chính và các thông số điện có thể được thử nghiệm trong một quy trình duy nhất.
Máy kiểm tra tương thích với các bảng BMS được sử dụng trong lithium ba, lithium iron phosphate và lithium cobalt oxide pin.Việc chuyển đổi chế độ hóa học tích hợp cho phép thích nghi nhanh với các loại pin khác nhau, làm cho thiết bị phù hợp với thử nghiệm trong dòng trong dây chuyền lắp ráp pin hiện đại.
Tính năng sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Cung cấp điện đầu vào | 180~240 V AC, 50/60 Hz |
| Năng lượng định giá | 700 W |
| Phạm vi điện áp sạc / xả | 5,000 mV 160,000 mV |
| Độ chính xác hiện tại | ± ((0,1% FS + 0,1% RD) |
| Độ chính xác điện áp | ± ((0,1% FS + 0,1% RD) |
| Nghị quyết hiện tại | 1 mA |
| Độ phân giải điện áp | 1 mV |
| Số chu kỳ | 1 9 999 chu kỳ |
Chức năng kiểm tra chính
| Không, không. | Chức năng | Phạm vi | Độ chính xác | đơn vị |
| 1 | Tự tiêu thụ của tế bào đơn | 0 - 500 | ± 0.1 | uA |
| 2 | Tự tiêu thụ | 0-5000 | ± 1 | uA |
| 3 | Điện áp quá tải | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 4 | Thu hồi phí quá mức điện áp | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 5 | Sự chậm trễ bảo vệ điện áp quá tải | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 6 | Điện áp quá mức | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 7 | Tiền thu hồi quá mức điện áp | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 8 | Sự chậm trễ bảo vệ điện áp quá mức | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 9 | Giá trị bảo vệ dòng điện chống quá tải | 0.1--100 | ± 0.01 | A |
| 10 | Bảo vệ quá tải hiện tại bảo vệ trì hoãn | 0--20000 | ± 1 | mS |
| 11 | Giá trị bảo vệ dòng điện chống quá tải | 0.1--150 | ± 0.01 | A |
| 12 | Bảo vệ quá tải hiện tại | 0.1--20000 | ± 1 | mS |
| 13 | Chức năng cân bằng | 500-5000 | ± 1 | mV |
| điện áp mở | ||||
| 14 | Dòng cân bằng | 1 - 500 | ± 1 | mA |
| 15 | Điện tích điện | 0.1--30 | ± 0.01 | A |
| 16 | Điện thải | 0.1--60 | ± 0.01 | A |
| 17 | Thời gian sạc | 0--30 | ± 1 | S |
| 18 | Thời gian xả | 0--60 | ± 1 | S |
| 19 | Sự khác biệt của tự tiêu thụ tế bào đơn | 0-500 | ± 0.1 | uA |
| 20 | Kháng chiến | 0-999 | ± 1 | mΩ |
| 21 | Thời gian bảo vệ mạch ngắn | 0-5000 | ± 1 | US |
| 22 | Điện áp sạc của pin đơn | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 23 | Điện áp xả của pin đơn | 500-5000 | ± 1 | mV |
| 24 | Điện áp mạch mở | 160000 | ± 1 | mV |
| 25 | Số lượng tương tự điện áp | 32 | 0 | Dòng |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()
![]()