| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-BP32-100A150A |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 2990~8250/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
1?? 32S BMS Tester 100A ค่าชาร์จ 150A การปล่อยสําหรับ BMS ของแบตเตอรี่ NCM/LiFePO4/LiCoO2
คําอธิบายสินค้า
ACEY-BP32-100A150A เครื่องทดสอบ BMS แบตเตอรี่พลังงานชุด 1?? 32 ถูกออกแบบให้ใช้ในสายการประกอบแพ็คแบตเตอรี่เพื่อตรวจสอบฟังก์ชันและผลงานของ BMS ก่อนที่พวกเขาจะเข้าร่วมกับแพ็คชุดเสร็จ.ระบบมีระดับอัตโนมัติสูงกับอินเตอร์เฟซที่เป็นมิตรกับผู้ใช้งาน, ทําให้การทํางานง่าย, วงจรการทดสอบที่รวดเร็ว, และผลที่น่าเชื่อถือ.
มันสนับสนุนการประเมินผลงานที่ครบวงจร รวมถึงการป้องกันและการฟื้นฟูการอุดตัน, การป้องกันและการฟื้นฟูการอุดตัน, การป้องกันการอุดตันและการอุดตันการวัดความต้านทานภายใน, การทดสอบการบริโภคของตัวเอง, การป้องกันวงจรสั้น, การป้องกันเวลาชะลอสําหรับการชาร์จเกิน, การชาร์จเกิน, และความแรงเกิน,13 ปริมาตรการป้องกันและไฟฟ้าที่สําคัญสามารถทดสอบภายในกระบวนการเดียว.
เครื่องทดสอบมีความสอดคล้องกับบอร์ด BMS ที่ใช้ในแบตเตอรี่ลิตিয়ামสามประการ, ลิตিয়ামเหล็กฟอสฟาต, และแบตเตอรี่ลิตিয়ামโคบัลต์ออกไซด์การสลับโหมดเคมีในตัวช่วยให้มีการปรับตัวอย่างรวดเร็วกับแบตเตอรี่ประเภทต่างๆทําให้อุปกรณ์เหมาะสําหรับการทดสอบในสายในสายการประกอบแบตเตอรี่ที่ทันสมัย
ลักษณะสินค้า
รายละเอียดเทคนิค
| พลังงานไฟเข้า | 180 วาลต์ AC, 50/60 Hz |
| พลังงานระดับ | 700 วัตต์ |
| ระยะความแรงเครียดการชาร์จ / การปล่อย | 5,000 mV ̇ 160,000 mV |
| ความแม่นยําในปัจจุบัน | ± ((0.1% FS + 0.1% RD) |
| ความแม่นยําของแรงดัน | ± ((0.1% FS + 0.1% RD) |
| การแก้ไขปัจจุบัน | 1 mA |
| ความละเอียดของแรงดัน | 1 mV |
| จํานวนวงจร | 1 9 999 จันทร์ |
ฟังก์ชันการทดสอบหลัก
| ไม่ ไม่ | หน้าที่ | ระยะทาง | ความถูกต้อง | หน่วย |
| 1 | การบริโภคเอง ของเซลล์เดียว | 0 - 500 | ± 01 | uA |
| 2 | การบริโภคเอง | 0-5000 | ± 1 | uA |
| 3 | ความดันการชาร์จเกิน | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 4 | การเรียกคืนค่าธรรมเนียมเกิน ความกระชับ | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 5 | ความช้าในการป้องกันความกระชับกําลังเกิน | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 6 | ความดันการปล่อยเกิน | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 7 | การเรียกคืนการปล่อยเกิน ความกระชับ | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 8 | ความช้าในการป้องกันความแรงกดดันเกิน | 0-10000 | ± 1 | mS |
| 9 | คุ้มกันการอุดตันค่าคุ้มกันกระแสไฟฟ้า | 0.1--100 | ± 001 | A |
| 10 | การป้องกันการอุดตัน ความช้าในการป้องกันกระแส | 0--20000 | ± 1 | mS |
| 11 | ค่าคุ้มกันกระแสไฟฟ้า | 0.1--150 | ± 001 | A |
| 12 | การป้องกันการละลายเกิน ความช้าในการป้องกันกระแส | 0.1--20000 | ± 1 | mS |
| 13 | ฟังก์ชันการแก้ไข | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| ความกระชับกําลังเปิด | ||||
| 14 | กระแสปรับระดับ | 1--500 | ± 1 | mA |
| 15 | กระแสการชาร์จ | 0.1--30 | ± 001 | A |
| 16 | กระแสไฟฟ้า | 0.1--60 | ± 001 | A |
| 17 | เวลาชาร์จ | 0--30 | ± 1 | S |
| 18 | เวลาการปล่อย | 0--60 | ± 1 | S |
| 19 | ความแตกต่างของการบริโภคของเซลล์เดียว | 0-500 | ± 01 | uA |
| 20 | ความต้านทาน | 0-999 | ± 1 | mΩ |
| 21 | เวลาป้องกันวงจรสั้น | 0-5000 | ± 1 | US |
| 22 | ความดันการชาร์จของเซลล์เดียว | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 23 | ความตึงเครียดการปล่อยของเซลล์เดียว | 500 - 5000 | ± 1 | mV |
| 24 | โลตติจ์วงจรเปิด | 160000 | ± 1 | mV |
| 25 | จํานวนเทียบเทียบความแรงดัน | 32 | 0 | ซีรี่ย์ |
การแสดงสินค้า
![]()
![]()
![]()