| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-10000T |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2160~4750/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
10000A Transistor Electric Pedal Manual Lithium Battery Pack Điểm máy hàn
Mô tả sản phẩm
Máy hàn điểm ACEY-10000T được thiết kế để lắp ráp bộ pin lithium-ion hình trụ. Nó được trang bị nguồn điện hàn tranzistor 10000A,cung cấp hiệu suất hàn ổn định và nhất quán cho các ứng dụng gói pinMáy hỗ trợ các tế bào hình trụ như 18650, 21700, 26650, 32650, 32700, 32140 và 33140, và phù hợp với hàn dải thép nickel và nickel.Nó được sử dụng rộng rãi trong sản xuất bộ pin cho xe đạp điện, xe tay ga và các ứng dụng di động điện khác.
Đặc điểm
Các thông số kỹ thuật chính
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
| Nhiệt độ xung quanh | -30°C đến 50°C |
| Độ ẩm tương đối | ≤ 90% |
| Áp suất cung cấp không khí | 0.4·0.6 MPa (chỉ loại khí nén) |
| Cung cấp điện | 220V hoặc 380V, 50Hz / 60Hz |
| Khả năng tải sàn | ≤ 200 kg/m2 |
| Loại đặt đất | Đặt trái đất trực tiếp |
| Yêu cầu về địa điểm | Môi trường sạch, không có nhiễu điện từ mạnh |
| Điều kiện lắp đặt | Bề mặt bằng phẳng, không có rung động hoặc va chạm |
| Mức tiếng ồn | ≤ 80 dB |
| Kích thước tổng thể (L × W × H) | Khoảng 900 × 650 × 1220 mm (tùy thuộc vào máy thực tế) |
| Trọng lượng máy | Khoảng 59 kg. |
| Hình dáng Màu sắc | Máy tính màu trắng (có thể tùy chỉnh theo yêu cầu) |
| Nguồn điện hàn transistor | |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Giao diện màn hình cảm ứng bên ngoài độc lập: màn hình cảm ứng bên ngoài 7 inch tùy chọn | |
| (DMT80480T070-18WT), chế độ liên lạc là RS485 | |
| Chức năng điều khiển bên ngoài: | Nó có thể được điều khiển bởi một máy tính công nghiệp bên ngoài / điều khiển PLC, và hợp tác với sản xuất tự động của máy |
| Kích thước | L430MM*W185MM*H400MM |
| Trọng lượng: | 25kg |
| Điện áp hoạt động | Đơn pha AC220V±10% 50Hz |
| Điện áp đầu ra | 1-6V DC |
| Điện đầu ra Điện ngắn tối đa | 10000A |
| Phương pháp làm mát | làm mát bằng không khí ép |
| Nguồn cung cấp điện van | DC 24V ± 10% dòng < 150mA |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C~55°C |
| Độ ẩm tương đối | dưới 80% |
Hiển thị sản phẩm
![]()