| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-10000T |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 2160~4750/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
10000A ทรานซิสเตอร์ไฟฟ้าปิดมือ แบตเตอรี่ลิเดียม แพ็ค จุด เครื่องปั่น
คําอธิบายสินค้า
เครื่องเชื่อมจุด ACEY-10000T ได้ถูกออกแบบมาเพื่อการประกอบแบตเตอรี่ลิเดียมไอออนทรงกระบอก โดยมีเครื่องเชื่อมพลังงานเชื่อมแบบทรานซิสเตอร์ 10000Aการให้ผลการปั่นที่มั่นคงและสม่ําเสมอ สําหรับการใช้งานแบตเตอรี่แพ็คเครื่องรองรับเซลล์ทรงกระบอก เช่น 18650, 21700, 26650, 32650, 32700, 32140 และ 33140 และเหมาะสําหรับการเชื่อมลวดนิเคิลและลวดเหล็กมันถูกใช้อย่างแพร่หลายในการผลิต แบตเตอรี่สําหรับจักรยานไฟฟ้า, รถสกูเตอร์ และการใช้งานการเคลื่อนไหวไฟฟ้าอื่น ๆ
ลักษณะ
ปริมาตรเทคนิคหลัก
| รายการ | รายละเอียด |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -30°C ถึง 50°C |
| ความชุ่มชื้น | ≤ 90% |
| ความดันของอากาศ | 0.4?? 0.6 MPa (ชนิดปนูเมติกเท่านั้น) |
| พลังงาน | 220V หรือ 380V, 50Hz / 60Hz |
| ความจุของพื้น | ≤ 200 kg/m2 |
| ประเภทการติดดิน | การติดถิ่นโดยตรง |
| ความต้องการของสถานที่ | สิ่งแวดล้อมที่สะอาด ไม่มีการรบกวนไฟฟ้าแม่เหล็กแรง |
| สภาพการติดตั้ง | พื้นที่เรียบ ไม่มีการสั่นสะเทือนหรือกระแทก |
| ระดับเสียง | ≤ 80 dB |
| ขนาดรวม (L × W × H) | ประมาณ 900 × 650 × 1220 มิลลิเมตร (ขึ้นอยู่กับเครื่องมือจริง) |
| น้ําหนักของเครื่อง | ประมาณ 59 กิโลกรัม |
| ลักษณะ สี | คอมพิวเตอร์สีขาว (สามารถปรับเปลี่ยนตามต้องการ) |
| พลังงานไฟฟ้าการปั่นทรานซิสเตอร์ | |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | RS485 |
| อินเตอร์เฟซจอสัมผัสภายนอกอิสระ: จอสัมผัสภายนอก 7 นิ้ว optional | |
| (DMT80480T070-18WT) รูปแบบการสื่อสารคือ RS485 | |
| หน้าที่ควบคุมภายนอก: | มันสามารถควบคุมโดยคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมภายนอก / การควบคุม PLC และร่วมมือกับการผลิตอัตโนมัติของเครื่อง |
| ขนาด | L430MM*W185MM*H400MM |
| น้ําหนัก: | 25 กิโลกรัม |
| โลตติจ์ทํางาน | ขั้นตอนเดียว AC220V ± 10% 50Hz |
| ความดันการออก | 1-6V DC |
| กระแสออก กระแสตัดสั้นสูงสุด | 10000A |
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยอากาศแรง |
| พลังงานไฟฟ้าของวาล์ว | สายไฟฟ้าแบบ DC 24V ± 10% < 150mA |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10°C ~ 55°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ต่ํากว่า 80% |
การแสดงสินค้า
![]()