| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BCT506R-512H |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 3980~9960/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
5V 6A 512CHS Máy xả pin lithium tiết kiệm năng lượng cho 18650 21700 26650 32700
Mô tả sản phẩm
Máy sạc và xả pin lithium ACEY-BCT506R-512H được thiết kế để phân loại dung lượng pin lithium và đánh giá hiệu suất. Nó hỗ trợ nhiều kích thước pin hình trụ bao gồm 18650,Được trang bị hệ thống phản hồi năng lượng hai chiều, năng lượng được giải phóng từ pin được đưa trở lại lưới điện, giảm đáng kể mức tiêu thụ điện.Hệ thống có độ chính xác cao, hoạt động ổn định và thiết kế mô-đun, làm cho nó lý tưởng cho các nhà sản xuất pin, nhà máy lắp ráp gói và các tổ chức nghiên cứu tìm kiếm các giải pháp thử nghiệm đáng tin cậy, hiệu quả về chi phí.
Tính năng hệ thống
Cấu trúc thiết bị
Nguyên tắc làm việc phản hồi năng lượng
Trong quá trình sạc, nguồn điện hai chiều chuyển đổi AC thành 12V DC, và các bảng điện không đổi điều khiển và giám sát việc sạc pin.các bảng dòng điện không đổi đầu tiên nâng điện áp pin lên 12V, và sau đó nguồn điện hai chiều chuyển đổi DC trở lại AC, cung cấp trực tiếp vào mạng lưới phân phối AC của cơ sở.
Các thông số kỹ thuật chính
| Cấu trúc của thiết bị (thiết bị) | |
| Số kênh thiết bị | 512 kênh |
| Kích thước (chiều rộng * chiều sâu * chiều cao) cm | 160*55*184 |
| Hình dạng kẹp | Máy gắn dây bốn dây hình trụ |
| Màu của thiết bị | Xám đậm |
| Khoảng cách giữa kẹp | 40mm/35mm |
| Độ cao pin hỗ trợ | Điều chỉnh trong phạm vi 10-100mm |
| Sức mạnh làm việc | Ba pha 5 dây hệ thống ac380v±10%, 50hz |
| Phân hao công suất làm việc | ≤27kw |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ 0-40 °C, độ ẩm tương đối ≤ 80% |
| Phương pháp phân tán nhiệt | Lưu lượng gió tự nhiên và khí thải lên |
| Các tham số kênh | |
| Phạm vi thử nghiệm điện áp | 0-5V, độ phân giải 1MV |
| Phạm vi điện áp pin | Sạc 0-4,5V: xả 4,5-2V |
| Phạm vi điện áp liên tục | 2.5V-4.5V |
| Độ chính xác điện áp | ± ((1‰ đọc +1‰ đầy đủ) |
| Phạm vi hiện tại | 60mA-6A, Độ phân giải: 1mA |
| Độ chính xác hiện tại | ± ((1‰ đọc +1‰ đầy đủ) |
| Chế độ điều khiển | Công việc thiết bị kết nối máy tính, Toàn bộ |
| Điều khiển máy | |
| Chức năng phần mềm | |
| Phương thức giao tiếp | 485 rps, tốc độ 57 baud,600 |
| Bộ quy trình | Tối đa 32 bước làm việc và 256 chu kỳ |
| Chế độ sạc | Điện liên tục, điện áp liên tục |
| Điều kiện cắt đứt sạc | Điện áp, dòng điện, thời gian, công suất |
| Quyết định | Dòng điện không đổi |
| Điều kiện cắt đứt xả | Điện áp, thời gian, công suất |
| Chức năng bảo vệ | Điện áp quá cao, điện áp thấp, điện dư thừa, điện dư thừa, công suất dư thừa, vv |
| Phạm vi thời gian | 0 - 30.000 phút |
| Độ chính xác thời gian | ≤±1‰ |
| Thời gian kiểm tra lấy mẫu | ≤ 8s |
| Tần số ghi dữ liệu tối thiểu | ≤ 8s |
| Phân loại pin | Theo công suất, thời gian, nền tảng xả, v.v. |
| Xử lý dữ liệu | Dữ liệu, biểu đồ và sơ đồ vòng lặp |
Hiển thị sản phẩm
![]()