| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-ERP100W |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 1900~1980/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy cán màng điện là thiết bị chủ yếu được thiết kế cho việc cán vật liệu pin quy mô phòng thí nghiệm, cũng như các kim loại quý số lượng nhỏ như vàng và bạc, và các kim loại màu như đồng và nhôm. Thiết bị đặc biệt phù hợp để làm mỏng tấm điện cực và tăng mật độ vật liệu điện cực pin lithium. Máy sử dụng hệ thống truyền động bằng bánh răng để đảm bảo hiệu suất cán ổn định và hiệu quả. Độ dày cán có thể điều chỉnh, cho phép kiểm soát chính xác trong quá trình vận hành.
| Kích thước trục cán | Đường kính Φ96mm × 100mm |
|---|---|
| Độ trụ trục cán | ≤ ±2μm |
| Độ cứng trục cán | HRC 62 |
| Lực ép | Tối đa: 4T |
| Bề mặt trục cán | Trên 0.4 |
| Độ dày cán | 0–2mm (khe hở có thể điều chỉnh) |
| Vị trí trục cán | Đặt ngang |
| Độ dày tấm | Tốc độ có thể điều chỉnh |
| Nguồn điện | AC220V/50Hz, 120W |
| Tốc độ cấp liệu | 0–40mm/s |
| Kích thước | D505mm × R365mm × C625mm |
| Trọng lượng thiết bị | 65KG |