| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-ERP100W |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1900~1980/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องบดม้วนไฟฟ้าถูกออกแบบเป็นหลักสําหรับการบดวัสดุแบตเตอรี่ในขนาดห้องปฏิบัติการ รวมถึงปริมาณเล็ก ๆ ของโลหะมีค่า เช่นทองและเงินและโลหะประเภทเหลือง ไม่ประเภทเหลือง รวมทั้งทองแดงและอลูมิเนียมมันเหมาะสําหรับการผอมแผ่นอิเล็กทรอนด์และเพิ่มความหนาแน่นของวัสดุอิเล็กทรอนด์แบตเตอรี่ลิตียมเครื่องมีระบบส่งส่งที่ขับเคลื่อนด้วยเกียร์ เพื่อให้ความสามารถในการม้วนที่มั่นคงและมีประสิทธิภาพความหนาของการม้วนสามารถปรับได้ ทําให้สามารถควบคุมได้อย่างแม่นยําระหว่างการทํางาน
| ขนาดม้วน | กว้าง Φ96mm × 100mm |
|---|---|
| ขนาดกระบอกของม้วน | ≤ ± 2μm |
| ความแข็งของม้วน | HRC 62 |
| ความแข็งแรงของการกด | ขนาดสูงสุด: 4T |
| ผิวเคลือบม้วน | มากกว่า 04 |
| ความหนาของการม้วน | 0 ′′ 2 มม (ช่องว่างปรับ) |
| การจัดวางม้วน | การจัดตั้งแนวราบ |
| ความหนาของแท็บเล็ต | ความเร็วปรับได้ |
| แหล่งพลังงาน | AC220V/50Hz, 120W |
| ความเร็วในการให้อาหาร | 0 ′′40mm/s |
| ขนาด | L505mm × W365mm × H625mm |
| น้ําหนักของอุปกรณ์ | 65 กิโลกรัม |