| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-D300B |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2160~15900/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
10000A Transistor Electric Double-sided Automatic Battery Pack Spot Welder cho 18650 21700 32700 32140
Mô tả sản phẩm
Máy hàn điểm tự động hai mặt ACEY-D300B được xây dựng trên một nền tảng điều khiển thông minh mô-đun công nghiệp.Động cơ phụ cao độ chính xác, và các mô-đun tuyến tính chính xác để cung cấp độ chính xác cao, tính linh hoạt mạnh mẽ và phản hồi nhanh.nó cung cấp hiệu quả cao hơn trong việc tạo báo cáo sản xuất, liên lạc thiết bị và tích hợp trực tuyến, thay đổi mô hình sản phẩm và điều chỉnh tham số quy trình.,18650, 21700, 26650, 32700 và 33140, làm cho nó phù hợp với sản xuất pin linh hoạt và hiệu quả cao.
Đặc điểm
Các thông số kỹ thuật chính
| Các loại tế bào áp dụng | Các pin lithium hình trụ: 14500 / 18650 / 21700 / 26650 / 32700 / 33140 |
| Kích thước mô-đun tương thích | X: 0?? 500 mm / Y: 0?? 400 mm / Z: 50?? 140 mm |
| Phương pháp kiểm soát | Bộ điều khiển chuyển động |
| Hoạt động và chức năng | Hoạt động dễ dàng; theo dõi điểm hàn; phun nước, hàn sai, hàn yếu và hàn bị mất giám sát, ghi lại và báo động. |
| Dòng hàn | 10000A |
| Loại hàn | Transistor |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí ép |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 50°C |
| Độ ẩm hoạt động | ≤ 90% RH |
| Áp suất cung cấp không khí | 0.4 ¥0.6 MPa |
| Cung cấp điện | AC 220V, 50Hz / 60Hz |
| Khả năng tải sàn | ≤ 200 kg/m2 |
| Loại đặt đất | Đặt trái đất trực tiếp |
| Yêu cầu về địa điểm | Môi trường sạch, không có nhiễu điện từ mạnh |
| Điều kiện lắp đặt | bề mặt phẳng, không có rung động hoặc va chạm |
| Mức tiếng ồn | ≤ 80 dB |
| Kích thước máy (L × W × H) | Khoảng 1150 × 900 × 1720 mm (tùy thuộc vào máy thực tế) |
| Trọng lượng máy | Khoảng 360 kg. |
| Màu máy | Màu trắng máy tính (có thể tùy chỉnh) |
| Tổng tiêu thụ điện | ≤ 1,5 kW |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()