| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-USW-1 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 4800~5420/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy hàn điểm kim loại siêu âm ACEY-USW-1 thường được sử dụng để liên kết kim loại trong các quy trình cuộn và mạ.hoạt động thân thiện với người dùng, và một cấu trúc mạnh mẽ đảm bảo hiệu suất ổn định và an toàn.
| Điện áp hoạt động | AC220V/50Hz |
| Áp suất không khí làm việc | 0.5 ~ 0.7Mpa |
| Tần số siêu âm | 40KHz (tiếp theo tự động) |
| Sức mạnh | 800W (được điều chỉnh) |
| Thời gian hàn | 0~1S |
| Biểu mẫu lái xe | khí nén |
| Trọng lượng | khoảng 60kg |
| Kích thước hộp điều khiển | L360 × W480 × H200mm |
| Kích thước máy phát điện | L200 × W460 × H270mm |