| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BCT5200-32P |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 6600~26800/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
5V 200A 32 kênh tiết kiệm năng lượng Prismatic Li-ion pin pin chu kỳ sống tế bào Tester
Mô tả sản phẩm
ACEY-BCT5200-32P thử nghiệm xả điện tích pin prismatic là một hệ thống thử nghiệm sạc và xả điện chính xác cao được thiết kế để phân loại công suất pin lithium.Nó hỗ trợ kiểm soát độc lập của mỗi kênh, đảm bảo đo lường chính xác điện áp, dòng điện và công suất trong chu kỳ sạc / xả.năng lượng được giải phóng trong quá trình xả pin được đưa trở lại lưới điệnThiết bị có hiệu suất ổn định, hiệu quả cao và tính nhất quán dữ liệu đáng tin cậy.làm cho nó phù hợp với các nhà sản xuất pin và dây chuyền lắp ráp gói đòi hỏi quy mô lớn, thử nghiệm năng lượng tiết kiệm.
Tính năng thiết bị
Kích thước pin được hỗ trợ
| Chiều dài | 80¥300 mm |
| Độ dày | 15 ̊92 mm |
| Chiều cao | 80 ∼ 230 mm |
| Khoảng cách đầu cuối | 40 ¢ 250 mm |
Các thông số kỹ thuật chính
| Số kênh thiết bị | Toàn bộ máy có 16/32 kênh |
| Kích thước bên ngoài | Chiều dài 1522* chiều rộng 960* chiều cao 1858mm |
| Màu vỏ | Màu xám / đen tiêu chuẩn (có thể tùy chỉnh) |
| Loại kẹp | Kẹp đầu phẳng |
| Thông số kỹ thuật pin hỗ trợ | Cung cấp tùy chỉnh |
| Chế độ điều khiển kênh | Mỗi kênh có thể được khởi động, dừng, đình chỉ, tiếp tục và bảo vệ độc lập. |
| Mỗi kênh có điện áp và dòng điện không đổi. | |
| Độ chính xác của dòng điện sạc và điện xả của mỗi kênh có thể được hiệu chỉnh tự động bởi phần mềm | |
| Nguồn cung cấp điện làm việc | 3 pha 5 dây AC380V土10%, 50Hz |
| Nhân tố công suất | ≥ 0.99 |
| Tỷ lệ biến dạng dòng AC | ≤ 2% |
| hiệu quả của toàn bộ máy | Lệ phí ≥ 80% |
| Hiệu quả chuyển đổi mạng cấp | ≥ 70% |
| Công việc tiêu thụ năng lượng | ≤ 37,6KW |
| Tỷ lệ thất bại thiết bị | < 1% |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ -10 ~ 40 °C. Độ ẩm tương đối 80% |
| Chế độ phân tán nhiệt | Gió tự nhiên vào, lên khí thải |
| Các thông số kênh | |
| Phạm vi đo điện áp | DC 0 ~ 5V |
| Phạm vi điện áp pin | Sạc DC 0 ~ 4.5V; xả DC 4.5 ~ 2V |
| Phạm vi điện áp liên tục | DC 2 ~ 4.5V |
| Độ chính xác điện áp | ± 0.05% đọc + 0,05% đầy đủ), tỷ lệ độ phân giải 1mV |
| Sự ổn định điện áp | ≤ ± 1mV |
| Phạm vi hiện tại | Lệ phí DC400mA ¢ 200A |
| DC xả400mA ¢ 200A | |
| Độ chính xác hiện tại | ± ((0,05% đọc + 0,05% đầy đủ), tỷ lệ phân giải 1mV |
| Sự ổn định hiện tại | ≤ ± 1mA |
| Chức năng phần mềm | |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển máy tính, có thể điều khiển toàn bộ tủ với chức năng quét |
| Phương thức giao tiếp | Truyền thông cổng 485s (cổng 57600) / TCP |
| Cài đặt quy trình | Tối đa 32 bước và 256 chu kỳ có thể được đặt |
| Chế độ sạc | Điện liên tục; áp suất liên tục; điện liên tục & áp suất |
| Điều kiện cắt giảm phí | Điện áp, dòng điện, thời gian, công suất |
| Chế độ xả | Dòng chảy liên tục, sức mạnh liên tục, kháng cự liên tục |
| Các điều kiện cắt giảm thải | Điện áp, thời gian và công suất |
| Chức năng bảo vệ | Điện áp quá cao, điện áp thấp, điện quá cao, điện quá thấp, bảo vệ công suất quá cao, bảo vệ tắt điện, khôi phục điểm ngắt dữ liệu |
| Khung thời gian | 0 ~ 3000 phút / bước trong phút |
| Độ chính xác thời gian | ≤ ± 0.1% |
| Chu kỳ kiểm tra lấy mẫu | 1s-60s tùy chọn |
| Phân loại pin | Chia theo công suất, thời gian, điện áp mạch mở, nền tảng xả, v.v. |
| Xử lý dữ liệu | Có thể ghi lại điện áp, hiện tại, thời gian, công suất vv, tự động tính toán tỷ lệ sạc hiện tại không đổi, mất công suất, hiệu suất xả, điện áp trung bình, điện áp trung bình,cung cấp đường cong dữ liệu và sơ đồ chu kỳ; có thể phát ra văn bản, Excel, Word hoặc mdb định dạng tập tin dữ liệu |
| Chức năng cơ bản của phần mềm | 1. Phần mềm hỗ trợ các kết nối khác nhau, chẳng hạn như tiếp tục tạm dừng thủ công, tiếp tục tắt phần mềm, mất điện, ngắt kết nối trong truyền thông thiết bị, tiếp tục dừng bất thường; |
| 2. Hỗ trợ quét mã vạch, quét mã một chiều, mã QR, quét nhảy kênh, quét tải và các phương pháp quét khác; | |
| 3. Lưu trữ dữ liệu chi tiết thử nghiệm địa phương, có thể xem dữ liệu thử nghiệm hiện tại và dữ liệu lịch sử của mỗi kênh bất cứ lúc nào, có dữ liệu và đường cong tương ứng hai cách,và hỗ trợ báo cáo excel trong hình thức đơn hoặc lô, và có thể thiết lập kết thúc thử nghiệm xuất dữ liệu tự động theo nhu cầu. | |
| 4. Hỗ trợ phân loại dung lượng và phân loại pin; | |
| 5. Hỗ trợ phán quyết đủ điều kiện sau khi thử nghiệm, và đánh giá kết quả vượt qua theo công suất chu kỳ, điện áp, thời gian và thông tin khác; | |
| 6. Hỗ trợ bảo vệ các bước khác nhau và toàn cầu điện áp, hiện tại, bảo vệ nhiệt độ bất thường, và báo động bất thường, hỗ trợ pin đống sạc quá mức, kiểm tra bảo vệ sạc quá mức; | |
| 7. Hỗ trợ kênh song song (theo thiết bị); | |
| 8- Chuyển đổi đơn vị hỗ trợ; | |
| 9. Hỗ trợ lưu trữ nền máy chủ cơ sở dữ liệu hoặc MES docking; | |
| 10. Bảo vệ ngoại tuyến phần mềm; | |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()