| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-HSM4020C |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 680~1150Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องพัสดุบรรจุอัดความร้อน PVC POF Film รองรับความร้อนอินฟราเรดไกล
คําอธิบายสินค้า
ACEY-HSM4020C เครื่องบรรจุบรรจุภัณฑ์ที่หดตัวด้วยความร้อน เป็นอุปกรณ์บรรจุภัณฑ์ที่นวัตกรรมรวมการออกแบบที่ได้รับสิทธิบัตร ความปลอดภัย ประหยัดพลังงาน และประสิทธิภาพที่มั่นคงสร้างคําตอบที่สมบูรณ์แบบสําหรับการบรรจุ POF ที่หดตัวด้วยความร้อน, ผนัง PVC และ PP
ลักษณะสินค้า
ปริมาตรเทคนิค
| พลังงานไฟฟ้า | 220v-380v |
| พลัง | 9KW |
| ขนาด | 1200mmx400mmx200mm |
| ความเร็วในการขนส่ง | 0-15m/min |
| วัสดุขนส่ง | เทฟลอน |
| การบรรทุกคอนเวียร์ | 20kg มากที่สุด |
| ขนาดเครื่อง | 1600mmx560mmx660mm (L*W*H) |
| น้ําหนัก | 80 กิโลกรัม |
| ฟิล์มลด | POF/PVC |
การแสดงสินค้า
![]()