| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-HRP100 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 1980~2060/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy in cuộn dọc nóng bằng điện ACEY-HRP100 được thiết kế đặc biệt để sử dụng trong phòng thí nghiệm, cho phép cuộn vật liệu pin ở nhiệt độ được kiểm soát,số lượng nhỏ kim loại quý (e.g., vàng và bạc), và kim loại phi sắt như đồng và nhôm. Nó có độ dày cán điều chỉnh và hoạt động đơn giản.Điều này làm cho nó đặc biệt phù hợp để làm mỏng và tăng mật độ của điện cực pin lithium-ion được sử dụng trong các ứng dụng năng lượng sạch.
| Kích thước cuộn | Chiều kính Φ96mm × 100mm |
| Độ hình trụ của cuộn | ≤ ± 2μm |
| Độ cứng cuộn | HRC62 |
| Xét mặt bằng cuộn | Ra0,4 hoặc tốt hơn |
| Độ dày cuộn | 0-2mm (khoảng cách có thể điều chỉnh) |
| Đặt cuộn | Đặt thẳng đứng |
| Độ dày của viên | Tốc độ điều chỉnh |
| Nhiệt độ cán | Nhiệt độ phòng đến 130°C (bản hiển thị kỹ thuật số) |
| Độ chính xác điều khiển nhiệt độ | ± 0,5°C |
| Độ phân giải nhiệt độ | 0.1°C |
| Nguồn điện | AC220V/50Hz, 800W |
| Tốc độ cho ăn | 0-40mm/s (có thể điều chỉnh) |
| Kích thước | 505mm × 225mm × 325mm |
| Trọng lượng thiết bị | 60kg |