| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | NDJ-D-1S/5S/8S |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 460~479/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Phạm vi đo | 5S: 1-1×105 mPa·s |
| Thông số kỹ thuật của rotor | 1, 2, 3, 4 rotor (0 rotor đo độ nhớt dưới 10 mPa·s) |
| Tốc độ quay | 5S: 6, 12, 30, 60 vòng/phút. 8S: 0.3, 0.6, 1.5, 3, 6, 12 vòng / phút |
| Tự động hóa đo lường | Tự động dừng rotor khi kết quả ổn định |
| Measurement Accuracy (Chính xác đo lường) | ± 2% (nước lỏng Newton) |
| Giao diện | Bộ cảm biến nhiệt độ, PC và giao diện máy in |
| Cung cấp điện | AC 110-240V 50/60Hz. |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: 5-35°C. Độ ẩm tương đối: ≤80% |
| Kích thước | 380mm × 320mm × 390mm |
| Trọng lượng ròng | 4.6 kg |