| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-EVM-1L |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2480~2584/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Công suất định mức | 0.75KW, 220V |
| Tốc độ khuấy | 0-1400 vòng/phút, điều chỉnh tốc độ bằng bộ chuyển đổi tần số |
| Mức chân không | -98KPa (không có bơm chân không) |
| Thể tích hiệu dụng | Trang bị thùng chứa 1L |
| Mở/Đóng thùng | Cơ chế nắp trên dẫn động bằng xi lanh |
| Kích thước tổng thể | 705mm × 605mm × 305mm (chiều cao × chiều dài × chiều rộng) |
| Chức năng hẹn giờ | Hẹn giờ lập trình 0-99 giờ |
| Tính năng nắp | Đồng hồ đo chân không, cổng chân không và các phụ kiện khác |
| Trọng lượng tổng thể | Khoảng 90kg |