| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-SP1200 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 7500~8300Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
1200mm 500KG pin đắp chồng và máy ép cho pin Prismatic Pack
Mô tả sản phẩm
ACEY-SP1200 dành cho pin pin prismatic pin đắp chồng phù hợp cho pin lithium prismatic để được xếp chồng và đúc thành hình dạng và bọc máy.Nó áp dụng servo động cơ + mô-đun vít + máy giảm hành tinh để xếp chồng và ép, được điều khiển bởi bộ điều khiển áp suất, lực đẩy xếp chồng lên trên 500KG, dễ vận hành, nó có thể điều khiển các đạp và đẩy đột quỵ và áp suất xếp chồng lên trong thời gian,với chức năng bảo vệ ba phần mềm giới hạn, giới hạn phần cứng, và giới hạn áp suất, mà sẽ không được quá ép pin và có khả năng điều khiển cao trong độ chính xác của ép.
Tính năng sản phẩm
1Màn hình cảm ứng 7 inch với PLC để điều khiển, dễ vận hành.
2.Adapts với kích thước khác nhau của pin, có thể được chỉnh sửa và thiết lập các thông số khác nhau, đơn giản và dễ dàng để thay đổi loại.
3.Built-in cảm biến áp suất chính xác cao, kiểm soát độ chính xác áp suất trong 0.1KG.
4.Phát nhận mô-đun vít + động cơ servo + máy giảm để điều khiển, với lực bấm lớn và độ chính xác định vị cao.
Các thông số kỹ thuật
| Hiệu quả thiết bị | 50 nhóm/giờ (10PCS) pin pin) |
| Tỷ lệ ghép thiết bị | ≥98% |
| Động lực đẩy | 1200mm |
| Phạm vi kích thước có thể điều chỉnh | L:50 ~ 250mm;W:20~ 100mm;H:100~300 mm |
| Áp suất xếp chồng tối đa | 500kg |
| Lỗi điều khiển áp suất | 0. 1kg |
| Hệ thống điều khiển | PLC + màn hình cảm ứng |
| Năng lượng đầu vào | 1KW |
| Nguồn điện đầu vào | AC220V/50HZ |
| Nguồn khí nén | Không có |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng 7 inch |
| Đề xuất về ngoại hình thiết bịe kích thước | L*W*H=2370*500*1400mm |
| Trọng lượng | 400kg |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()