| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-SF-1-500ML |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 680~709/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Thiết bị lọc bùn nhỏ cho bùn điện cực pin
Mô tả sản phẩm
Thiết bị lọc này chủ yếu được áp dụng cho một bộ lọc đặc biệt được thiết kế cho các mẫu trong phòng thí nghiệm để lọc các hạt cứng khác nhau với kích thước hạt ít nhất là 124 micron trong phân chất.Toàn bộ máy có thiết kế đẹp và linh hoạt và thuận tiện để sử dụng.
Đặc điểm
1Độ chính xác lọc cao, lên đến 124 micron, được trang bị hai loại bộ lọc hạt để lọc dương và âm.
2Tất cả thiết kế thép không gỉ SUS304, chống ăn mòn tốt, dễ dàng để làm sạch
3Màn hình lọc với diện tích bộ lọc lớn hơn làm cho mất áp suất rất thấp và thiết bị bền.
4. Kích thước nhỏ và thuận tiện vận hành.
5. Dáng vẻ đẹp, bảo trì dễ dàng, đúc và những lợi thế khác.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước bộ lọc |
145mm × 150mm × 200mm |
| Kích thước tổng thể của máy phát khí | 140mm × 70mm × 150mm |
| Trọng lượng | 4kg |
| Bộ điều hợp điện |
AC 220V ± 10% 50HZ |
| Lỗ tuyệt đối | 65KPa |
| Dòng khí bơm | 3L/min |
| Với bộ lọc | 80, 100, 150 bộ lọc lưới |
| Bộ lọc tùy chọn | dưới 1000 lưới |
| Công suất | 500ml |
Chi tiết sản phẩm
![]()