| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-USW-1 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 4800~5420/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
ACEY-USW-1 เป็นเครื่องเชื่อมจุดโลหะ ultrasonic ที่ใช้เป็นหลักในการเชื่อมโลหะในการล่อและการใช้งาน laminatingและการใช้งานที่เข้าใจง่าย, รับประกันการทํางานที่น่าเชื่อถือและปลอดภัย
| โลตติจ์ทํางาน | AC220V/50Hz |
| ความดันอากาศในการทํางาน | 0.5 ~ 0.7Mpa |
| ความถี่ความรุนแรง | 40KHz (การติดตามอัตโนมัติ) |
| พลัง | 800W (ปรับได้) |
| ระยะเวลาการปั่น | 0 ~ 1S |
| แบบขับรถ | เครื่องปนูเมติก |
| น้ําหนัก | ประมาณ 60Kg |
| ขนาดกล่องควบคุม | L360*W480*H200 มิลลิเมตร |
| ขนาดของเครื่องผลิต | L200*W460*H270mm |