| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-USW-1 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 4800~5420/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy hàn điểm kim loại tab pin siêu âm độ chính xác cao
Mô tả sản phẩm
ACEY-USW-1 là máy hàn điểm kim loại siêu âm thường được sử dụng để kết hợp các thành phần kim loại trong quá trình cuộn và mạ. Nó có kích thước nhỏ gọn, ngoại hình thẩm mỹ tinh tế,Hoạt động thân thiện với người dùng, xây dựng mạnh mẽ, và hiệu suất ổn định, an toàn.
Tính năng sản phẩm
*Giao diện màn hình cảm ứng, theo dõi tần số tự động trực quan và thuận tiện.
* Không có dấu vết oxy hóa, siêu âm có chức năng làm sạch, có vết bẩn hoặc oxit trên bề mặt kim loại, và nó có thể được hàn hoàn hảo mà không cần xử lý bề mặt.
* Tất cả các mảnh làm việc có thể được hàn mà không cần xử lý trước, không có xi măng hàn, phụ gia dầu hàn, kinh tế và thuận tiện.
* Đầu hàn được làm bằng vật liệu chống mòn với độ bền lâu dài.
* Kháng trở bên trong của khớp hàn nhỏ. Sau khi hàn, độ dẫn tốt và độ kháng cực kỳ thấp, gần bằng không.
* Thời gian hàn rất ngắn. Nói chung, hàn có thể được hoàn thành ngay lập tức trong vòng 0.01-2s.
Parameter sản phẩm
| Điện áp hoạt động: | AC220V/50Hz |
| Áp suất không khí làm việc: | 0.5 ~ 0.7Mpa |
| Tần số siêu âm: | 40KHz (tiếp theo tự động) |
| Sức mạnh: | 800W (được điều chỉnh) |
| Thời gian hàn: | 0~1S |
| Mô hình lái xe: | khí nén |
| trọng lượng: | khoảng 60kg |
| Kích thước hộp điều khiển: | L360 × W480 × H200mm |
| Kích thước máy phát điện: | L200 × W460 × H270mm |
Hiển thị sản phẩm
![]()