| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-USW-1 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 4800~5420/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องเชื่อมจุดโลหะแท็บ แบตเตอรี่ความแม่นยําสูง
คําอธิบายสินค้า
ACEY-USW-1 เครื่องเชื่อมสแตนโลหะด้วยเสียงฉีดฉีดที่ใช้กันทั่วไปในการเชื่อมส่วนผสมโลหะในกระบวนการลวดและกระบวนการ lamination.การใช้งานที่สะดวกต่อผู้ใช้การสร้างที่แข็งแกร่ง และการทํางานที่มั่นคงและปลอดภัย
ลักษณะสินค้า
*อินเตอร์เฟซจอสัมผัส สัมผัสและสะดวกสบาย ความถี่ตามอัตโนมัติ
* ไม่มีรอยของการออกซิเดน, ยูทราซอนมีหน้าที่ทําความสะอาด, มีคราบหรือออกไซด์บนพื้นผิวโลหะ, และมันสามารถ weld ได้อย่างสมบูรณ์แบบโดยไม่ต้องการรักษาพื้นผิว.
*ชิ้นงานทั้งหมดสามารถเชื่อมได้โดยไม่ต้องการประมวลผลล่วงหน้า, ไม่มีทองเหลืองเชื่อม, ผสมน้ํามันเชื่อม, ประหยัดและสะดวก
*หัวผสมทําจากวัสดุทนทานการสวมใส่ที่มีความทนทานยาวนาน
*ความต้านทานภายในของสับสับสับน้อย หลังจากการปั่น ความสามารถในการนําไฟได้ดี และความต้านทานของมันต่ํามาก ใกล้ศูนย์
*เวลาการปั่นที่สั้นมาก โดยทั่วไป, การปั่นสามารถเสร็จสิ้นทันทีภายใน 0.01-2 วินาที
ปริมาตรสินค้า
| ความแรงกังวลในการทํางาน: | AC220V/50Hz |
| ความดันอากาศในการทํางาน: | 0.5 ~ 0.7Mpa |
| ความถี่ความรุนแรง | 40KHz (การติดตามอัตโนมัติ) |
| พลังงาน | 800W (ปรับได้) |
| ระยะเวลาการปั่น: | 0 ~ 1S |
| รูปแบบขับ: | เครื่องปนูเมติก |
| น้ําหนัก: | ประมาณ 60Kg |
| ขนาดกล่องควบคุม: | L360 × W480 × H200 มิลลิเมตร |
| ขนาดของเครื่องกําเนิด: | L200 × W460 × H270mm |
การแสดงสินค้า
![]()