| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-BCT510-256H |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 3980~10780/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy sạc và xả pin lithium phản hồi năng lượng 5V 10A 256 kênh cho 32140/33140
Mô tả sản phẩm
Máy sạc và xả pin lithium ACEY-BCT510-256H được thiết kế cho pin lithium-ion hình trụ khổ lớn, cung cấp khả năng kiểm tra phóng điện và phân loại công suất hiệu quả. Với công nghệ phản hồi năng lượng, năng lượng thải ra sẽ được đưa trở lại lưới điện hoặc bus hệ thống, giúp giảm đáng kể mức tiêu thụ điện năng và chi phí vận hành.
Tính năng hệ thống
Thành phần hệ thống
Thông số kỹ thuật chính
| Số kênh thiết bị | Toàn bộ máy có 256chs |
| Kích thước bên ngoài | Dài 1684* rộng 1091* cao 1640 |
| Màu vỏ | Tiêu chuẩn xám / đen (có thể tùy chỉnh) |
| Loại kẹp | Kẹp đầu phẳng (tùy chọn với kẹp cá sấu) |
| Lò xo kẹp | 37 triệu |
| Hỗ trợ thông số kỹ thuật pin | Phạm vi đường kính: 32-34MM, phạm vi chiều dài: 120-180MM |
| Chế độ điều khiển kênh | Mỗi kênh có thể được bắt đầu, dừng, tạm dừng, tiếp tục và bảo vệ độc lập. |
| Mỗi kênh có điện áp và dòng điện không đổi độc lập. Mạch điều khiển phần cứng | |
| Độ chính xác của dòng sạc và dòng xả của từng kênh có thể được hiệu chỉnh tự động bằng phần mềm | |
| Nguồn điện làm việc | Ba pha năm dây AC380V土10%, 50Hz |
| hệ số công suất | ≥0,99 |
| Tỷ lệ biến dạng dòng điện xoay chiều | 2% |
| hiệu suất của toàn bộ máy | Sạc 80%, xả 70% |
| Công việc tiêu thụ điện năng | ≤ 15,5KW |
| Tỷ lệ hỏng hóc thiết bị | <1% |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ -10~40°C. Độ ẩm tương đối 80% |
| Chế độ tản nhiệt | Gió tự nhiên vào, hướng lên khí thải |
| Phạm vi đo điện áp | DC 0 ~ 5V |
| Dải điện áp pin | Sạc DC 0 ~ 4,5V; xả DC 4,5 ~ 2V |
| Dải điện áp không đổi | DC 2 ~ 4,5V |
| Độ chính xác điện áp | ±(0,05% đọc + 0,05% đầy đủ), tỷ lệ phân giải 1mV |
| Ổn định điện áp | ≤(±1mV) |
| Phạm vi hiện tại | Sạc DC 100mA~10A; Xả DC 100mA~10A |
| Độ chính xác hiện tại | ±(0,05% số đọc + 0,05% đầy đủ), tỷ lệ phân giải 1mV |
| Sự ổn định hiện tại | ≤(±1mA) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển bằng máy tính, có thể điều khiển toàn bộ tủ có chức năng scan |
| Chế độ liên lạc | Giao tiếp cổng 485s (tốc độ cổng 57600)/TCP |
| Cài đặt quy trình | Có thể thiết lập tối đa 32 bước và 256 chu kỳ |
| Chế độ sạc | Dòng điện không đổi; áp suất không đổi; dòng điện và áp suất không đổi |
| Điều kiện cắt sạc | Điện áp, dòng điện, thời gian, công suất |
| Chế độ xả | Dòng chảy vĩnh viễn, công suất không đổi, điện trở không đổi |
| Điều kiện cắt xả | Điện áp, thời gian và công suất |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, thiếu dòng, bảo vệ quá công suất, bảo vệ tắt nguồn, phục hồi điểm dừng dữ liệu |
| Khung thời gian | 0~3000 phút/bước tính bằng phút |
| Độ chính xác về thời gian | ≤ ± 0,1% |
| Chu kỳ kiểm tra lấy mẫu | 1s-60s tùy chọn |
| Phân loại pin | Chia theo công suất, thời gian, điện áp mạch hở, bệ phóng điện v.v. |
| Xử lý dữ liệu | Có thể ghi lại điện áp, dòng điện, thời gian, công suất, v.v., tự động tính toán tỷ lệ sạc dòng không đổi, tổn thất công suất, hiệu suất phóng điện, điện áp trung bình, điện áp trung bình, cung cấp đường cong dữ liệu và sơ đồ chu trình; có thể xuất tệp dữ liệu định dạng văn bản, excel, word hoặc mdb |
| Chức năng cơ bản của phần mềm | 1. Phần mềm hỗ trợ các kết nối khác nhau, chẳng hạn như tiếp tục tạm dừng thủ công, tiếp tục tắt phần mềm, mất điện, ngắt kết nối thiết bị, tiếp tục dừng bất thường; |
| 2. Hỗ trợ quét mã vạch, quét mã một chiều, mã QR, quét nhảy kênh, quét tải và các phương pháp quét khác; | |
| 3. Lưu trữ dữ liệu chi tiết thử nghiệm cục bộ, có thể xem dữ liệu thử nghiệm hiện tại và dữ liệu lịch sử của từng kênh bất kỳ lúc nào, có dữ liệu và đường cong tương ứng theo hai cách và hỗ trợ báo cáo excel ở dạng đơn hoặc hàng loạt và có thể đặt xuất dữ liệu tự động kết thúc thử nghiệm theo nhu cầu. | |
| 4. Hỗ trợ phân loại dung lượng và phân loại pin; | |
| 5. Hỗ trợ phán đoán có trình độ sau khi kiểm tra và đánh giá kết quả đạt / ng theo công suất chu kỳ, điện áp, thời gian và các thông tin khác được chỉ định; | |
| 6. Hỗ trợ các bước bảo vệ khác nhau và bảo vệ bất thường về điện áp, dòng điện, nhiệt độ toàn cầu và báo động bất thường, hỗ trợ sạc quá mức bộ pin, kiểm tra bảo vệ quá mức; | |
| 7. Hỗ trợ kênh song song (theo thiết bị); | |
| 8. Hỗ trợ chuyển đổi đơn vị; | |
| 9. Hỗ trợ lưu trữ nền máy chủ cơ sở dữ liệu hoặc lắp ghép MES; | |
| 10. Phần mềm bảo vệ ngoại tuyến; |
trưng bày sản phẩm
![]()