| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-PAL |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 5000~80000/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Dòng lắp ráp bộ pin prismatic bán tự động cho ESS
Mô tả sản phẩm
Dòng lắp ráp bán tự động này được thiết kế để lắp ráp các gói pin lithium prismatic cho các ứng dụng như ESS, EV, AGV, UPS và xe hai / ba bánh điện.Dòng tích hợp một loạt các quy trình chính, bao gồm phân loại công suất pin, phân loại điện áp và kháng cự bên trong, xếp chồng và ép pin, làm sạch bằng laser, hàn bằng laser, thử nghiệm BMS, thử nghiệm hiệu suất pin toàn diện,và lão hóa pinCấu hình mô-đun đảm bảo chất lượng ổn định, tính nhất quán cao và sản xuất linh hoạt để đáp ứng các yêu cầu sản xuất gói pin đa dạng.
Quá trình lắp ráp
Cell capacity grading → Cell Voltage & IR sorting → Module stacking & pressing → Terminal laser cleaning → Module laser welding → BMS testing → Battery pack comprehensive testing → Battery pack aging testing
Ưu điểm
Thiết kế mô-đun tiêu chuẩn cho phép điều chỉnh bố cục linh hoạt cho các kích thước tế bào khác nhau, lý tưởng cho sản xuất gói tùy chỉnh.
Tương thích với các tế bào prismatic có độ dày khác nhau và hỗ trợ nhiều quy trình của vỏ nhôm / vỏ thép và hàn / xoắn.
Đầu tư vốn thấp hơn 40-50% so với tự động hóa hoàn toàn
Thông số kỹ thuật chính
| Thiết bị lắp ráp gói pin prismatic | |
| Tên sản phẩm | Mô tả |
| Máy phân loại dung lượng pin | 5V 30A/60A/100A/200A/300A/400A/v.v. |
| Phản hồi năng lượng | |
| Máy phân loại pin | Phân loại điện áp & IR |
| 8/10/Các kênh tùy chỉnh tùy chọn | |
| Máy ép đắp pin | 50 nhóm/giờ (10PCS pin) |
| Máy làm sạch bằng laser | 30W, 50W, 100W tùy chọn |
| Máy hàn laser | 1000W, 1500W, 2000W, 3000W, 4000W, 6000W Tùy chọn |
| BMS Tester | Dòng 1-52 tùy chọn |
| 50A ~ 500A | |
| Máy kiểm tra toàn diện bộ pin | Điện áp: 10V ~ 300V, Hiện tại: 60A ~ 600A |
| Máy lão hóa pin | Điện áp: 8 ~ 30V, Điện: 0 ~ 400A. |
| Dòng điện áp cao: 500V ~ 1500V, Điện: 100A ~ 1000A | |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()