| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-CAL-UAV |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2000~80000/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Tên sản phẩm | Mô tả |
|---|---|
| Máy phân loại dung lượng pin | 5V 3A/5A/6A tùy chọn, 256/512 kênh tùy chọn, phản hồi năng lượng / Liner tùy chọn |
| Máy dán giấy cách nhiệt | Vật liệu dán nhãn: giấy mạch hoặc PVC, khuôn thay thế cho 18650/21700/26650/32700 |
| Máy phân loại pin | 5-22 kênh tùy chọn, máy quét mã vạch tùy chọn, phù hợp với 18650/21700/26650/32650/32700 |
| Máy kiểm tra thị giác CCD | Khám phá tích cực và âm tính pin hình trụ, băng chuyền tùy chọn |
| Máy hàn điểm bộ pin thủ công | Máy hàn điểm AC khí nén (điểm hàn đơn hoặc điểm hàn kép), Máy hàn điểm AC Pedal Manual |
| Máy hàn điểm pin tự động | Máy hàn điểm một mặt, Máy hàn điểm hai mặt |
| BMS Tester | Dòng 1-52 Tùy chọn, 50A ~ 500A |
| Máy kiểm tra toàn diện bộ pin | Điện áp: 10V ~ 300V, Hiện tại: 60A ~ 600A |
| Máy bọc thu nhỏ nhiệt | Bộ phim thu nhỏ: PP/PE/POF/PVC, 250*120MM/350*150MM/400*200MM/450*300MM/ETC |
| Máy in mã tần số | Thả trên yêu cầu / Tiếp tục máy in mực |
| Máy lão hóa pin | Điện áp: 8 ~ 300V, Hiện tại: 0 ~ 400A. Dòng điện áp cao: 500V ~ 1500V, Hiện tại: 100A ~ 1000A |