| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-CAL-UAV |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 2000~80000/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
| ชื่อสินค้า | คําอธิบาย |
|---|---|
| เครื่องระดับความจุของแบตเตอรี่ | 5V 3A / 5A / 6A ทางเลือก 256 / 512 ช่องทางทางเลือก Energy-feedback / Liner ทางเลือก |
| เครื่องเล็บกระดาษกันหนาว | วัสดุสติ๊กเกอร์: กระดาษอาร์ลีหรือ PVC, โมล์มเปลี่ยนได้สําหรับ 18650/21700/26650/32700 |
| เครื่องแยกแบตเตอรี่ | 5-22 ช่องทางเป็นตัวเลือก เครื่องสแกนบาร์โค้ดเป็นตัวเลือก เหมาะสําหรับ 18650/21700/26650/32650/32700 |
| เครื่องตรวจสอบทางสายตา CCD | การตรวจสอบบวกและลบของแบตเตอรี่กระบอก คอนเวียร์เบลท์ |
| เครื่องเชื่อมจุดชุดแบตเตอรี่มือ | เครื่องเชื่อมจุด AC พนูเมติก (จุดเชื่อมเดียวหรือจุดเชื่อมสอง) เครื่องเชื่อมจุด AC Pedal Manual |
| เครื่องเชื่อมจุดอัตโนมัติ แบตเตอรี่แพ็ค | เครื่องเชื่อมจุดด้านเดียว เครื่องเชื่อมจุดด้านสอง |
| เครื่องทดสอบ BMS | 1-52 ซีรี่ย์ อัตราการเลือก 50A ~ 500A |
| เครื่องทดสอบแบตเตอรี่ Pack | โลเตจ: 10V ~ 300V, ปัจจุบัน: 60A ~ 600A |
| เครื่องผูกหุ้มหุ้มความร้อน | หนังลดความหนา: PP/PE/POF/PVC, 250*120MM/350*150MM/400*200MM/450*300MM/ETC |
| เครื่องพิมพ์รหัสชุดฉีดหมึก | ลงบนความต้องการ / ต่อไปเครื่องพิมพ์เจ็ทหมึก |
| เครื่องช้าแบตเตอรี่ | โลเตจ: 8 ~ 300V, ปัจจุบัน: 0 ~ 400A |