| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-AC300 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 9480~9878/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy cắt tấm điện cực pin nhôm tấm đồng
Mô tả sản phẩm
ACEY-AC300 máy cắt giấy tự động chủ yếu được sử dụng để cắt một mảnh của tấm dương và âm của pin lithium.và có thể được cắt riêng biệtMáy này có chức năng mở tự động.
Đặc điểm
* Chiều dài cắt, số lượng và tốc độ có thể được đặt tùy ý, và có thể được cắt riêng biệt;
*Tự động điều chỉnh căng thẳng;
*Cắt liên tục, chiều dài cố định và theo dõi con trỏ hai chế độ là tùy chọn, thích nghi với cắt nhiều phân đoạn, bù trước và sau khi cắt có thể được đặt;
* Chiều rộng là 10 ~ 300mm, và chiều dài được đặt tùy ý trong phạm vi 1 ~ 9999 mm.
* Máy sử dụng điều khiển giao diện người máy PLC, dễ sử dụng và vận hành.
* Dáng vẻ tinh tế, tấm kim loại áp dụng thiết kế hình học ba chiều, đơn giản và đẹp;
*Dễ sử dụng, an toàn và đáng tin cậy, kích thước nhỏ;
Thông số kỹ thuật
| Phong trào | Cánh không khí mở được cố định, và căng thẳng mở sử dụng tự động mở và căng thẳng liên tục. |
| Tốc độ cắt dài cố định | 5~250mm/s |
| Theo đuổi tốc độ cắt màu | 5~150mm/s |
| Chiều kính mở (Max) | 250mm |
| Tình trạng Burr | ≤ 25um |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz. |
| Sức mạnh | 1.2KW |
| Không khí nén | 0.5Mpa~0.8Mpa |
| Phạm vi áp dụng | chiều rộng 300mm, chiều dài 1~9999 mm cắt |
| Độ chính xác cắt | chiều dài cố định sử dụng hệ thống servo và cảm biến đánh dấu màu để theo dõi chiều dài cố định, độ chính xác cao và độ chính xác cắt trong phạm vi điều chỉnh là ± 0,3mm |
| Tổng kích thước của thiết bị | L710mm*W710mm*H1000mm (chiều dài của tấm hướng dẫn là 800 và tổng chiều dài là 1500mm) |
| Trọng lượng | khoảng 240kg |
Chi tiết sản phẩm
![]()