| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-S200A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 2160~8580/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
8000A DC Pneumatic một mặt tự động điểm hàn cho bộ pin
Mô tả sản phẩm
Máy hàn điểm một mặt ACEY-S200A nhập các chương trình hàn liền mạch từ AutoCAD, bù đắp cho các sự sai lệch điện cực nhỏ, và liên tục giám sát và ghi lại dữ liệu sản xuất.Nó phát hiện và phân tích các vấn đề như tia lửaHệ thống này là lý tưởng cho việc lắp ráp bộ pin với 14500, 18650, 21700, 26650 hoặc 32700 tế bào trong nhiều song song,cấu hình nhiều loạt.
Đặc điểm
Các thông số kỹ thuật chính
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
| Các loại pin áp dụng | Các pin lithium-ion hình trụ: 14500, 18650, 21700, 26650, 32700, 33140 v.v. |
| Kích thước mô-đun tương thích | X: 0?? 500 mm, Y: 0?? 400 mm, Z: 50?? 140 mm |
| Hệ thống điều khiển | Bộ điều khiển chuyển động |
| Hoạt động và giám sát | Hoạt động dễ dàng với việc theo dõi điểm hàn; phát hiện, ghi lại và báo động các vết rắc, hàn giả và hàn bỏ lỡ |
| Các tùy chọn dòng hàn | 5000A / 8000A / 10000A |
| Loại nguồn điện hàn | Máy hàn DC hoặc máy hàn transistor (không cần thiết) |
| Phương thức hàn | Đồng hàn một điểm, hai điểm và ba điểm; khoảng cách điều chỉnh cho chế độ hai và ba điểm |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí ép |
Thông số kỹ thuật thiết bị
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()
![]()