| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-CCD01C |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 7280~8490/Set (negotiable) |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องทดสอบ CCD ACEY-CCD01C เป็นระบบตรวจสอบด้วยภาพอัตโนมัติที่ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการประกอบชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน ขับเคลื่อนด้วยคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมและติดตั้งกล้องความละเอียดสูง อุปกรณ์ระบุขั้วของขั้วแบตเตอรี่ได้อย่างแม่นยำ จึงป้องกันการลัดวงจรที่เกิดจากการวางแนวที่ไม่ถูกต้องระหว่างการเชื่อม
ด้วยการออกแบบสายพานลำเลียง จะส่งกลับหรือส่งแบตเตอรี่โดยอัตโนมัติตามผลการตรวจสอบ ซึ่งช่วยเพิ่มประสิทธิภาพในสายการประกอบชุดแบตเตอรี่ได้อย่างมาก
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| โรคหลอดเลือดสมองของแกน XY | 1200*500 (ปรับแต่งได้) ระยะการทำงานที่มีประสิทธิภาพ: 400*300 มม |
| ความเร็วในการส่งของมอเตอร์ | 300 มม./วินาที |
| ระบบปฏิบัติการ | คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม + กล้องอัจฉริยะ |
| วิธีการตรวจจับ | สไตล์สายการประกอบ |
| ความแม่นยำของตำแหน่งซ้ำ | ±0.1มม |
| ประสิทธิภาพการตรวจจับ | 1 วินาที/ชิ้น |
| กำลังเครื่องจักร | 500W |
| น้ำหนักเครื่อง | 150กก |
| น้ำหนักแบริ่งสูงสุด | 60กก |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟกระแสสลับเฟสเดียว 220V/50Hz |
| ขนาด | L1370*W830*H1870mm |