| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-AS11S |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 3180~6570/Set (negotiable) |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy phân loại tự động ACEY-AS11S là một giải pháp tiên tiến để kiểm tra và phân loại pin hình trụ, bao gồm các pin 18650, 21700, 26650 và 32700.nó áp dụng kiến trúc điều khiển dựa trên PC tích hợp với bộ điều khiển chuyển động, động cơ servo chính xác cao và các bộ kiểm tra kháng cự nội bộ chuyên nghiệp, đảm bảo sự phù hợp chính xác của tế bào để cải thiện hiệu suất pin và kéo dài tuổi thọ.
| Cung cấp điện áp | Một pha ~ 220V ± 10%/50Hz ± 10%, công suất < 800W |
| Loại pin | 18650, 21700, 26650, 32650, 32700 |
| Nhận các kênh | 10 kênh nhóm phân loại & kết hợp, 1 kênh sản phẩm không đủ điều kiện |
| Các thông số thử nghiệm | Căng suất điện tương đương |
| Thử nghiệm kháng cự bên trong | Phạm vi: 80mΩ, Độ chính xác: ± 0,5%rdg, Độ phân giải: 0,01mΩ |
| Kiểm tra điện áp | Phạm vi: 8V, Độ chính xác: ± 0,015%rdg, Độ phân giải: 0,01mV |
| Tốc độ phân loại | 80ppm |
| AI.Set Function | Cài đặt một nút thông minh cho các chức năng pin mới |
| Kích thước | L1510mm × W700mm × H1360mm |
| Trọng lượng | < 200kg |