| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-LWM1500Z |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 10300~15100/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy hàn laser pin prismatic 1500W với máy phát laser sợi cho bộ pin ion lithium
Mô tả sản phẩm
ACEY-LWM1500Z Gantry máy hàn laser liên tục với galvanometer áp dụng quốc tế tiên tiến nguồn laser sợi, kết hợp với nghiên cứu độc lập của chúng tôi và thiết kế phát triển,với độ cứng tốt, ổn định; để chính xác dẫn đường ray động cơ hoạt động, cấu hình với cao phản ứng servo động cơ, chính xác cao, tốc độ cao; chủ yếu cho prismatic, túi pin lithium PACK quy trình lắp ráp
Tính năng sản phẩm
1Với laser sợi liên tục công suất cao, công suất đủ, tốc độ nhanh, độ chính xác cao, chất lượng hàn ổn định.
2.Hỗ trợ tối đa cho điều khiển chuyển động 6 trục, có thể được kết nối với đường dây tự động hoặc hoạt động độc lập.
3.Cấu hình của galvanometer công suất cao, với nền tảng chuyển động gantry XY, có thể thuận tiện để hàn một loạt các quỹ đạo đồ họa phức tạp.
4Phần mềm chuyên biệt, chuyên gia quy trình hàn, hoàn hảo lưu dữ liệu và gọi chức năng, với mạnh mẽ vẽ và chỉnh sửa chức năng đồ họa.
5. Với hệ thống giám sát CCD, thuận tiện để gỡ lỗi, có thể theo dõi chất lượng hàn trong thời gian thực. (tùy chọn)
6. Với hệ thống định vị hồng ngoại, có thể nhanh chóng xác định vị trí hàn và độ dài tiêu cự của sản phẩm, đơn giản và thuận tiện để bắt đầu. (tùy chọn)
7Hệ thống lưu thông làm mát bằng nước mạnh mẽ, có thể làm cho máy hàn laser luôn giữ trạng thái nhiệt độ ổn định, cải thiện chất lượng hàn và kéo dài tuổi thọ của máy.
Các thông số kỹ thuật chính
| Năng lượng đầu ra laser | 1500W |
| Năng lượng galvanometer | 1500W |
| CCD | 1.3 Megapixel, chống đèn flash |
| Lưỡi dao thổi không khí | Lớp đơn |
| Máy làm mát | 1.5P |
| Hành trình trục X | 800mm |
| Trình Y-axis Travel | 600mm |
| Trục Z Di chuyển | 400mm |
| Lặp lại độ chính xác vị trí | ±0,02mm |
| Chiều dài cáp sợi | 10m |
| Độ dài sóng laser | 1070nm |
| Phương pháp đầu ra | QBH |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| Động cơ | Động cơ phụ trợ 400W |
| Điện áp hoạt động | AC220V 50/60Hz |
| Kích thước tham chiếu | L*W*H=1450*1050*2050mm |
| Trọng lượng | 350kg |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()
![]()