| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-PS10 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 14300~19400/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy phân loại pin prisamtic pin lithium ion OCV IR Tester 10 kênh
Mô tả sản phẩm
ACEY-PS10 Prismaticpin 10Máy phân loại kênh tự độnglà phù hợp cho phân loại và lắp ráp thử nghiệm của phổ biếnống kínhMáy sử dụng dây đai dây đai để điều khiển việc cho ăn, và thay đổi loại là đơn giản. Nó có thể phân tích và lưu dữ liệu thử nghiệm củaống kínhpin, loại bỏ pin bị lỗi và thu thập pin với phân loại vàkhớpNó dễ dàng để người vận hành quản lý.
Tính năng sản phẩm
1)Với sự tích hợp của kiểm soát công nghiệp, tất cả các thông số của tế bào có thể được theo dõi, quản lý dữ liệu thuận tiện, hoạt động đơn giản.Thông tin nhóm và các chức năng quản lý khác.
2) Thích hợp cho các loại pin prism, dễ thay đổi.
3) Xây dựng trong độ chính xác cao Nhật Bản HiokiBT3562 thử nghiệm kháng cự nội bộ, độ chính xác kiểm tra cao, tốc độ nhanh.
4) Máy quét mã vạch tích hợp.
Các thông số kỹ thuật chính
| Hiệu quả thiết bị | 10~12PPM |
| Thiết bị sử dụng | ≥95% |
| Số kênh phân loại | 10(9 kênh OK, 1 Kênh NG) |
| Ứng dụng tế bào kích thước | Chiều dài: 100- 300mm |
| chiều rộng 20-85mm | |
| chiều cao: 80-300mm | |
| Hệ thống điều khiển | Máy tính công nghiệp PC (hệ thống nhúng) |
| Năng lượng đầu vào | 1KW |
| Năng lượng thiết bị | 2KW |
| Điện áp đầu vào | AC220V/50HZ |
| Nguồn khí nén | ≥ 0,6Mpa |
| Trình hiển thị | 21Máy hiển thị 5 inch |
| Thiết bị ngoại hình kích thước tham chiếu | L*W*H=1920*1600*1600mm |
| Trọng lượng | 350kg |
Hiển thị sản phẩm
![]()
![]()