| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-WM-C |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1380~1438/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องบิดแบตเตอรี่ ACEY-WM-C ได้ถูกออกแบบมาโดยเฉพาะสําหรับบิดแบตเตอรี่ที่บรรจุในแผ่นอลูมิเนียม, แบตเตอรี่ทรงกระบอก และซูเปอร์คอนเดซิเตอร์อุปกรณ์ความแม่นยํานี้ winds อิเล็กทรอัดบวก, อิเล็กทรอัดลบ และเครื่องแยกเป็นเซลล์เสร็จ ด้วยความแม่นยําและความน่าเชื่อถืออย่างพิเศษ
ออกแบบด้วยขนาดเล็กและการใช้งานที่เข้าใจง่าย เครื่องนี้สามารถปรับปรับได้ง่าย การบํารุงรักษาง่าย และการลดการลดระยะยาวของเข็มคุณสมบัติรวมถึงตําแหน่งแผ่นนําปรับ (ขึ้น/ลง), ซ้าย / ขวา, หน้า / หลัง) และการควบคุมสวิทช์เท้าสําหรับการหมุนไปข้างหน้าและด้านหลัง, รับประกันการใช้งานที่สะดวกสบาย, ความปลอดภัยและความน่าเชื่อถือ
| พลังงาน | 220V/50Hz |
| พลัง | 25W?? 40W |
| ความเร็ว | ปรับได้ 0~170 รอบ / นาที |
| ขนาดของเซลล์แบตเตอรี่ที่ใช้ได้ | ความยาว (20100) × ความกว้าง (2080) × ความหนา (0.510) มิลลิเมตร (สามารถปรับปรุงได้) |
| แบตเตอรี่ทรงกระบอกที่ใช้ได้ | Φ35*L90mm หรือน้อยกว่า (การเปลี่ยนเข็มลวดที่จําเป็นในการเปลี่ยนระหว่างแบตเตอรี่เรียบและกลม) |
| ขนาดของอุปกรณ์ | L600mm × 310mm × 290mm |
| น้ําหนักของอุปกรณ์ | 25 กิโลกรัม |