| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-MRP100W |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1340~1396/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
ACEY-MRP100W เป็นเครื่องพิมพ์ม้วนมือที่ออกแบบโดยเฉพาะสําหรับการแปรรูปวัสดุแบตเตอรี่ขนาดห้องปฏิบัติการหน่วยนี้เป็นที่เหมาะสมสําหรับการกระจัดและเพิ่มความหนาแน่นของไฟฟ้าแบตเตอรี่ลิธีียมที่ใช้ในแอพลิเคชั่นพลังงานสะอาดด้วยการเคลื่อนยนต์ด้วยเกียร์และการตั้งค่าความหนาที่ปรับได้ เครื่องนี้ให้การควบคุมที่แม่นยําและการใช้งานง่าย
| ขนาดม้วน | กว้าง Φ96mm × 100mm |
| ขนาดกระบอกของม้วน | ≤ ± 2μm |
| ความแข็งของม้วน | HRC 62 |
| ผิวเคลือบม้วน | มากกว่า 04 |
| ความหนาของการม้วน | 0-2mm (ช่องว่างปรับได้) |
| การจัดวางม้วน | การจัดตั้งแนวราบ |
| วิธีการทํางาน | คู่มือ |
| ความเร็วในการให้อาหาร | 0-40mm/s (ขึ้นอยู่กับความเร็วของกลมมือ) |
| ขนาด | 405mm × 305mm × 355mm (L × W × H) |
| น้ําหนักของอุปกรณ์ | 50 กก. |