| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-AS5SP |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 3180~7890/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
| Mô hình | ACEY-AS5SP |
| Các tế bào tương thích | 14650, 18650, 21700, 26650, 32700 (Tự chọn) |
| Phân loại kênh | 4 điểm OK + 1 NG (Bất chấp) |
| Dữ liệu thông | ~ 3.200 pcs/giờ |
| Hệ thống điều khiển | PC công nghiệp + Bộ điều khiển chuyển động + Servo Motors |
| Kích thước | 1010mm (L) * 700mm (W) * 1350mm (H) |
| Trọng lượng | 198 kg |
| Cung cấp điện | 220V, 50Hz/60Hz |
| Áp suất không khí | 0.5 - 0.6 Mpa |