| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-ERP100L |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1700~1820/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
ACEY-ERP100L Electric Counter Roller Press ได้ถูกออกแบบมาโดยเฉพาะสําหรับการนําไปใช้ในห้องปฏิบัติการเพื่อวิจัยและพัฒนารับประกันการควบคุมที่แม่นยําและการใช้งานที่สะดวกต่อผู้ใช้.
อุปกรณ์นี้ถูกใช้เป็นหลักในการปฏิทินอิเล็กทรอัดลิทธิียมโลหะในภาคแบตเตอรี่ลิทธิียม-ซัลฟูเฟอร์ รวมถึงการใช้งานในวัสดุที่มีการเกรดสูงด้วยความแม่นยําในการม้วนสูงและผลงานที่มั่นคง, มันเป็นทางออกที่เหมาะสมสําหรับห้องปฏิบัติการ R & D และการผลิตตัวอย่างขนาดเล็ก
| ขนาดม้วน | กว้าง Φ96mm × 200mm |
| ขนาดกระบอกของม้วน | ≤ ± 2μm |
| ความแข็งของม้วน | HRC62 |
| ผิวเคลือบม้วน | มากกว่า 04 |
| ความหนาของการม้วน | 0 ′′ 2 มม (ช่องว่างปรับ) |
| การจัดวางม้วน | การวางตั้ง |
| ความหนาของแท็บเล็ต | ความเร็วปรับ |
| แหล่งพลังงาน | AC220V/50Hz, 120W |
| ความเร็วในการให้อาหาร | 0 ′′40mm/s |
| ขนาด | L385mm × W240mm × H355mm |
| น้ําหนักของอุปกรณ์ | 65 กิโลกรัม |