| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-AC300 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 9480~9878/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
อัตโนมัติ 18650 แบตเตอรี่ฟอยล์ ตัดเครื่องยนต์ ตัดฟอยล์อลูมิเนียม
คําอธิบายสินค้า
ACEY-AC300 เครื่องตัดกรวยเป็นส่วนใหญ่ใช้สําหรับการตัดชิ้นเดียวของแผ่นบวกและลบของแบตเตอรี่ลิเดียม. ความยาวการตัด, ปริมาณและความเร็วสามารถกําหนดตามใจชอบ,และสามารถตัดได้แยกแยก. เครื่องนี้มีฟังก์ชัน unwinding อัตโนมัติ. การ unwinding อัตโนมัติและหยุดอัตโนมัติถูกควบคุมโดยกรอบความดัน. ความเร็วสามารถปรับระหว่าง unwinding,และแกนอาหารเป็นลมช่องลอกขยายเพื่อการบรรทุกและถอนของง่าย
ลักษณะ
*ความยาวการตัด, ปริมาณและความเร็วสามารถตั้งค่าตามใจชอบ, และสามารถตัดแยก;
*การปลดลมปรับความเข้มงวดโดยอัตโนมัติ
*การตัดต่อเนื่อง, ความยาวคงที่และการติดตาม cursor สองโหมดเป็นตัวเลือก, ปรับตัวต่อการตัดหลายส่วน, การชดเชยก่อนและหลังการตัดสามารถตั้ง;
*ความกว้างคือ 10 ~ 300mm และความยาวถูกตั้งไว้ตามความต้องการภายใน 1 ~ 9999 mm
* เครื่องใช้ PLC การควบคุมอินเตอร์เฟซมนุษย์เครื่อง, ใช้งานและทํางานง่าย
*ลักษณะที่สวยงาม, โลหะแผ่นรับการออกแบบสามมิติเรขาคณิต, ซึ่งง่ายและสวยงาม;
*ใช้งานง่าย ปลอดภัยและน่าเชื่อถือ ขนาดเล็ก
รายละเอียด
| การปลด | หม้ออากาศปลดติดตั้ง และความดันปลดใช้การปลดอัตโนมัติและความดันคงที่ |
| ความเร็วในการตัดความยาวคง | 5 ~ 250mm/s |
| การไล่ล่าความเร็วในการตัดสี | 5 ~ 150mm/s |
| กว้างปลด (Max) | 250 มม. |
| สภาพของ Burr | ≤ 25um |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| พลัง | 1.2KW |
| อากาศดัน | 0.5Mpa ~ 0.8Mpa |
| พื้นที่ใช้งาน | ความกว้าง 300 มม ความยาว 1 ~ 9999 มม การตัด |
| ความแม่นยําในการตัด | ความยาวคงที่ใช้ระบบ servo และเซ็นเซอร์เครื่องหมายสีเพื่อติดตามความยาวคงที่ ความแม่นยําสูงและความแม่นยําการตัดภายในช่วงที่ปรับคือ ± 0.3mm |
| ขนาดรวมของอุปกรณ์ | L710mm*W710mm*H1000mm (ความยาวของแผ่นนําคือ 800 และความยาวรวมคือ 1500mm) |
| น้ําหนัก | ประมาณ 240kg |
รายละเอียดสินค้า
![]()