| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-VDO-2 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 1000 /Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เตาอบสุญญากาศรุ่น ACEY-VDO ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการกำจัดความชื้นในวัสดุและส่วนประกอบของแบตเตอรี่ลิเธียม เพื่อให้มั่นใจในประสิทธิภาพการอบแห้งสูงและประสิทธิภาพที่เสถียรภายใต้สภาวะสุญญากาศ มีการใช้งานอย่างแพร่หลายในกระบวนการผลิตแผ่นอิเล็กโทรด เซลล์แบตเตอรี่ และวัสดุที่ไวต่อความชื้นต่ำอื่นๆ
อุปกรณ์นี้มาพร้อมกับระบบสุญญากาศคุณภาพสูงและการควบคุมอุณหภูมิที่แม่นยำ ช่วยลดความชื้นตกค้างได้อย่างมีประสิทธิภาพ ปรับปรุงความสม่ำเสมอของผลิตภัณฑ์ และเพิ่มประสิทธิภาพและอายุการใช้งานของแบตเตอรี่
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ | 0.1°C |
| ความสม่ำเสมอ | 5°C (ความแตกต่างของอุณหภูมิระหว่างจุดศูนย์กลางและขอบของช่อง) |
| การควบคุมอุณหภูมิ | การควบคุมอุณหภูมิหลายระดับ การควบคุมการไล่ระดับอุณหภูมิ |
| การตั้งค่ากระบวนการ | สามารถตั้งค่าการให้ความร้อนแบบเอียง การรักษาแรงดัน การระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| การกำหนดค่าโครงสร้าง | มีชั้นวางแบบเคลื่อนย้ายได้สองชั้น |
| แรงดันไฟฟ้า | เฟสเดียวมาตรฐาน AC 220V 50/60HZ |
| กำลังไฟ | <1500W สูงสุด 10A |
| ขนาดช่องด้านใน | 415 มม. x 345 มม. x 375 มม. |
| สุญญากาศ | <133Pa |
| ขนาด | 710 มม. X 565 มม. X 555 มม. |
| น้ำหนัก | 30 กก. |