| Tên thương hiệu: | ACEY |
| Số mẫu: | ACEY-SF-1-500ML |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | USD 680~709/Set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,PayPal,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ/tháng |
Máy in lọc bùn với pin hình trụ phòng thí nghiệm
Mô tả sản phẩm
Thiết bị lọc ACEY-SF-1-500ML được thiết kế đặc biệt để sử dụng trong phòng thí nghiệm, loại bỏ hiệu quả các hạt cứng 124 micron hoặc lớn hơn từ các mẫu bùn.Có thiết kế thẩm mỹ, hệ thống cung cấp hoạt động linh hoạt và thân thiện với người dùng.
Đặc điểm
1Độ chính xác lọc cao, lên đến 124 micron, được trang bị hai loại bộ lọc hạt để lọc dương và âm.
2Tất cả thiết kế thép không gỉ SUS304, chống ăn mòn tốt, dễ dàng để làm sạch
3Màn hình lọc với diện tích bộ lọc lớn hơn làm cho mất áp suất rất thấp và thiết bị bền.
4. Kích thước nhỏ và thuận tiện vận hành.
5. Dáng vẻ đẹp, bảo trì dễ dàng, đúc và những lợi thế khác.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước bộ lọc |
145mm × 150mm × 200mm |
| Kích thước tổng thể của máy phát khí | 140mm × 70mm × 150mm |
| Trọng lượng | 4kg |
| Bộ điều hợp điện |
AC 220V ± 10% 50HZ |
| Lỗ tuyệt đối | 65KPa |
| Dòng khí bơm | 3L/min |
| Với bộ lọc | 80, 100, 150 bộ lọc lưới |
| Bộ lọc tùy chọn | dưới 1000 lưới |
| Công suất | 500ml |
Chi tiết sản phẩm
![]()