| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | เอซีย์-D300A |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 2160~10650/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
8000A DC Inverter เครื่องเชื่อมจุดปนูเมติก 2 ด้าน อัตโนมัติ แบตเตอรี่ไอออนลิตยูม
คําอธิบายสินค้า
เครื่องเชื่อมจุดแพ็คแบตเตอรี่ ACEY-D300A เป็นวิธีเชื่อมจุดสองด้านชั้นโรงงานสําหรับแพ็คแบตเตอรี่ลิธีਅਮทรงกระบอกที่มีการตั้งค่าหลายคู่และหลายชุดมันรองรับหลายรูปแบบเซลล์รวมถึง 14500, 18650, 21700, 26650, 32700, และ 33140, ให้ความสามารถในการปรับปรุงที่แข็งแกร่งสําหรับการออกแบบแพ็คที่แตกต่างกัน. ระบบอนุญาตการนําเข้าข้อมูล AutoCAD โดยตรงสําหรับโปรแกรมการผสม,อัตโนมัติชําระค่าตอบแทนสําหรับการเบี่ยงเบนตําแหน่งอิเล็กทรอนด์เล็ก ๆ น้อย ๆ, และติดตามและบันทึกข้อมูลการผลิตอย่างต่อเนื่อง คุณภาพของสอยถูกวิเคราะห์ในเวลาจริง, ด้วยการตรวจจับอัตโนมัติของกระจาย, สายผสมเท็จ, สายผสมอ่อนแอ, และสายผสมที่พลาดการเปิดสัญญาณเตือนและหยุดเครื่องจักร เพื่อให้มีคุณภาพการผลิตที่มั่นคงและคง.
ลักษณะ
ปริมาตรเทคนิคหลัก
| ประเภทเซลล์ที่ใช้ได้ | เซลล์ลิธีียมทรงกระบอก: 14500 / 18650 / 21700 / 26650 / 32700 / 33140 |
| ขนาดโมดูลที่เข้ากันได้ | X: 0?? 500 มม / Y: 0?? 400 มม / Z: 50?? 140 มม |
| ตัวเลือกปัจจุบันการปั่น | 8000A |
| ประเภทการปั่น | อินเวอร์เตอร์ DC |
| รูปแบบการปั่น | การปั่นจุดเดียว, จุดสองและ จุดสาม; ระยะจุดปรับได้ |
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยอากาศ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 50°C |
| ความชื้นในการทํางาน | ≤ 90% RH |
| ความดันของอากาศ | 0.4 ละ 0.6 MPa |
| ความจุของพื้น | ≤ 200 kg/m2 |
| ประเภทการติดดิน | การติดถิ่นโดยตรง |
| ความต้องการของสถานที่ | สิ่งแวดล้อมสะอาด ไม่มีการรบกวนไฟฟ้าแม่เหล็กแรง |
| สภาพการติดตั้ง | พื้นที่เรียบ ไม่มีการสั่นสะเทือนหรือกระแทก |
| ระดับเสียง | ≤ 80 dB |
| น้ําหนักของเครื่อง | ประมาณ 360 กิโลกรัม |
| การใช้พลังงานทั้งหมด | ≤ 1.5 kW |
การแสดงสินค้า
![]()