| ชื่อแบรนด์: | ACEY |
| เลขรุ่น: | ACEY-LWM2000Z |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 14000~18800/Set |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เพย์พาล, แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุด/เดือน |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบตเตอรี่พริสมาติก 2000W แพ็คแบตเตอรี่ไอออนลิเดียม เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ พร้อมจอ
คําอธิบายสินค้า
ACEY-LWM2000Z Gantry เครื่องปั่นเลเซอร์ต่อเนื่องกับแกลวาโนเมตร ใช้แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์ระดับนานาชาติที่ก้าวหน้ามีความแข็งแรงดี, ความมั่นคง; การทํางานขับเคลื่อนรถไฟทางการนําแม่นยํา, ปรับปรุงด้วยมอเตอร์เซอร์โวที่มีการตอบสนองสูง, ความแม่นยําสูง, ความเร็วสูง; ส่วนใหญ่สําหรับกระบวนการการประกอบแบตเตอรี่ลิเธียมกระเป๋าพริสมาติก PACK
ลักษณะสินค้า
1ด้วยเลเซอร์ต่อเนื่องไฟเบอร์พลังงานสูง พลังงานเพียงพอ ความเร็วเร็วสูง ความแม่นยําสูง คุณภาพการปั่นคง
2.การสนับสนุนสูงสุดสําหรับการควบคุมการเคลื่อนไหว 6 แกน สามารถเชื่อมต่อกับสายอัตโนมัติหรือการทํางานลําพัง
3การปรับปรุงของแกลวานโเมตรพลังงานสูง, กับ XY ระเบียงการเคลื่อนไหวแพลตฟอร์ม, สามารถสะดวกในการผสมผสานหลากหลายเส้นทางกราฟิกที่ซับซ้อน.
4โปรแกรมพิเศษ, ผู้เชี่ยวชาญในกระบวนการปั่น, การบันทึกข้อมูลและการเรียกฟังก์ชันที่สมบูรณ์แบบ, กับการวาดภาพและการแก้ไขการทํางานกราฟฟิกที่แข็งแรง
5.ด้วยระบบติดตาม CCD, สะดวกสําหรับการแก้ไขปัญหา, สามารถติดตามคุณภาพการปั่นในเวลาจริง
6.ด้วยระบบตั้งตําแหน่งอินฟราเรด สามารถหาตําแหน่งการผสมและระยะส่องของสินค้าได้อย่างรวดเร็ว, ง่ายและสะดวกในการเริ่มต้น
7ระบบไหลเวียนน้ําเย็นที่แข็งแรงสามารถทําให้เครื่องปั่นเลเซอร์รักษาอุณหภูมิคงที่เสมอ
ปริมาตรเทคนิคหลัก
| พลังการออกเลเซอร์ | 2000W |
| พลังงานของแกลวาโนเมตร | 2000W |
| CCD | 1.3 เมกะพิกเซล แอนติ แฟลช |
| ใบเป่าอากาศ | ชั้นเดียว |
| เครื่องเย็น | 2P |
| การเดินทางในแกน X | 800 มม. |
| การเดินทางในแกน Y | 600 มม. |
| Z-axis การเดินทาง | 400 มม. |
| ซ้ําการตั้งตําแหน่งแม่นยํา | ± 0.02 มม. |
| ความยาวของสายไฟเบอร์ | 15 เมตร |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์ | 1070nm |
| วิธีการผลิต | QBH |
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยน้ํา |
| มอเตอร์ | มอเตอร์เซอร์โว 400W |
| โลเตจการทํางาน | AC220V 50/60Hz |
| ขนาดอ้างอิง | L*W*H=1450*1050*2050 มม. |
| น้ําหนัก | 350 กิโลกรัม |
การแสดงสินค้า
![]()
![]()
![]()
![]()